Address

บริษัท เดโชโย่ (ไทยแลนด์) จํากัด

48/155 หมู่ที่ 10 ถ.นวมินทร์ 
แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม 
กรุงเทพฯ 10230

Contact

Tel: 02-988-9333

Email: desjoyaux.bkk@gmail.com

Open Daily

8.00 - 17.00

Address

บริษัท เดโชโย่ (ไทยแลนด์) จํากัด

48/155 หมู่ที่ 10 ถ.นวมินทร์ 
แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม 
กรุงเทพฯ 10230

Contact

Tel: 02-988-9333

Emaildesjoyaux.bkk@gmail.com

Open Daily

8.00 - 17.00

New Business

Tel: 02-988-9333

Email: desjoyaux.bkk@gmail.com

Contact 

สาขาเดโชโย่

บริษัทเดโชโย่ (หัวหิน) จำกัด

59/33 ซอยหมู่บ้านบ่อฝ้าย ต.หัวหิน

อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์ 77110

Tel: 032-522-900-1, 095-142-4595 
Fax: 032-522-969 
Emaildesjoyaux_huahin@yahoo.com

บริษัทเดโชโย่ (ขอนแก่น) จำกัด

299 หมู่ 8 ต.เมืองเก่า อ.เมือง

จ.ขอนแก่น 40000

Tel: 043-258-355
Fax: 043-258-356
Emaildesjoyaux_khk@hotmail.com

บริษัทเดโชโย่ (ระยอง) จำกัด

25/12 หมู่ 6 ต.ตะพง อ.เมือง

จ.ระยอง 21000

Tel: 038-020-456 
Emaildesjoyauxrayong@gmail.com

บริษัทเดโชโย่ (หาดใหญ่) จำกัด

21/6 ถ.ศรีภูวนารถ ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่

จ.สงขลา 90110

Tel: 074-252-934, 074-252-935

Fax: 074-262-936
Emaildesjoyauxhdy@yahoo.co.th

บริษัทเดโชโย่ (อุดรธานี) จำกัด

477/7 ถ.รอบเมือง (คลองเมือง)

ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000

Tel: 042-222-513
Fax: 042-222-516 
Emaildesjoyauxudon@gmail.com

บริษัทเดโชโย่ (ภูเก็ต) จำกัด

17/1-3 หมู่ 2 ถ.เจ้าฟ้าตะวันตก

ต.วิชิต อ.เมืองภูเก็ต จ.ภูเก็ต 83000

Tel: 076-367-728
Fax: 076-367-729 
Emaildesjoyaux.phuket@gmail.com

บริษัทเดโชโย่ (สุราษฎร์ธานี) จำกัด

1/9 หมู่ 3 ต.เลี่ยงเมือง อ.เมือง

จ.สุราษฎร์ธานี 84000

Tel: 077-200-066
Fax: 077-200-661
Emaildesjoyauxsuratthani@yahoo.com

บริษัทเดโชโย่ (สมุย) จำกัด

67/11 หมู่ 5 ต.แม่น้ำ อ.เกาะสมุย 
จ.สุราษฎร์ธานี 84330

Tel: 077-332-764

Fax: 077-447-304
Emaildesjoyauxsamui@yahoo.com

บริษัทเดโชโย่ (นครราชสีมา) จำกัด

201/1 ซ.มิตรภาพ 4 ต.ในเมือง

อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000

Tel: 044-300-530
Emaildesjoyauxkorat@gmail.com

บริษัทเดโชโย่ (เชียงใหม่) จำกัด

209 หมู่ 10 ต.ป่าแดด อ.เมือง

จ.เชียงใหม่ 50100

Tel: +66-5328-3901, +66-5328-3902
Fax: +66-5320-2859
Emaildesjoyaux_cmi@yahoo.com